nufa

3.5 mm Toshe Waya Mai Gefe Guda Guda Ƙaƙwalwar Ƙwallon kunne na Fassarar lokaci guda

Takaitaccen Bayani:

Game da wannan abu

ƙwararriyar wayar kunne don fassarar lokaci guda da tsarin jagorar yawon buɗe ido suna lura da belun kunne guda ɗaya.

Tare da ƙaramin ƙira, mai sassauƙa don daidaitawa, kuma cikakke don dacewa, har ila yau salon sa na rataye kunne ba tare da tasirin salon gyara gashi ba, hakan ya sa ya zama samfurin maraba da samari masu amfani.

Ƙaƙwalwar kunne na kunne an yi shi da PVC mai laushi, wanda mai amfani zai ji dadi don dacewa.

A matsayin na'ura na tsarin taro ko tsarin jagorar rediyo, wanda ya dace da fassarar taron lokaci guda ko babban kamfani, gidan kayan gargajiya, wurin shakatawa, da wurin abubuwan ban sha'awa jagorar ziyarar jagora ko duba mataki.

3.5mm daidaitaccen filogi na zinare na sitiriyo, Kebul mai kariya mai inganci ba tare da tsangwama ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin & Ayyuka

1: Lasifikan kai guda ɗaya don kwamfyutocin 3.5mm Toshe Skype VoIP ICQ
Madaidaicin filogi na 3.5mm ya dace da mafi yawan tsarin masu karɓar tsarin yawon shakatawa, na'urorin ji, wayowin komai da ruwan, kwamfutar hannu, kwamfutocin tebur da sauran kayan lantarki.
Ba kamar salon sawa na yau da kullun ba, ƙirar kunnen kunne yana da salo, jin daɗi da ergonomic.

2: Ƙaƙƙarfan ƙuƙwalwar kunne an yi su ne da PVC mai laushi, wanda ya sa su fi dacewa ga mai amfani.
Kewaye kunne ta kowane bangare
Motsi mai dadi da kwanciyar hankali ba tare da damuwa game da fadowa ba.
Buɗe kunnuwa ɗaya zuwa yanayi yayin jin daɗin kiɗa, littattafan mai jiwuwa ko kwasfan fayiloli.
Mafi dacewa azaman kayan haɗi don tsarin taro ko tsarin jagorar rediyo, don fassarar lokaci guda a tarurruka ko azaman jagororin yawon shakatawa ko masu sa ido kan mataki don manyan kamfanoni, gidajen tarihi, wuraren shakatawa da abubuwan jan hankali.

3: Nau'in D-nau'in kunne guda ɗaya na kunne jagora yawon shakatawa na kai
Soft ƙugiya lasifikan kai na kunne kunnen kunne microphone lasifikan kai na audio tsarin shiryarwa yawon shakatawa na koyarwar coci tafiya lokaci guda.

4: Amfani: Masana'antu, Gidajen tarihi, Wuraren yawon buɗe ido, Jiragen ruwa, Makarantu, Laccoci, Horar da Ma'aikata & Dillalai, Otal-otal da wuraren shakatawa, da sauransu.
A kusa da kunne ta kowane bangare
Jin dadi da kwanciyar hankali a tsaye motsi ba tare da tsoron fadowa ba.
Buɗe kunnuwa ɗaya zuwa yanayi yayin jin daɗin kiɗa, littattafan jiwuwa ko kwasfan fayiloli.
A matsayin na'ura na tsarin taro ko tsarin jagorar rediyo, wanda ya dace da fassarar taron lokaci guda ko babban kamfani, gidan kayan gargajiya, wurin shakatawa, da wurin abubuwan ban sha'awa jagorar ziyarar jagora ko duba mataki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana