MICROPHONE MAI DOKAR KAI: Wannan makirufo ce mai ɗauke da kai na Condenset.Tare da wannan makirufo, ba kwa buƙatar ɗaukar makirufo a hannunka.Wannan makirufo na lasifikan kai zai iya taimaka maka 'yantar da hannunka da kuma kawar da ɗaurin kurkuku.
WEARABLE DA DURABLE: Makirifo na 3.5mm Microphone mai ɗaukar kai yana amfani da kayan ABS na ci gaba, wanda ke sa makirufo mai ɗaukar kai ya fi ɗorewa da juriya, ba mai sauƙin lalacewa ko lalacewa ba, yana tabbatar da rayuwar sabis na dogon lokaci na mai ɗaure kai. makirufo.
CLEAR SAUTI: Wannan ƙaramin makirufo mai ɗaure da kai yana amfani da abin da aka shigo da shi mara waya ta tsakiya, wanda ba shi da sauƙi don samar da busa.Yayin da wannan makirufo ke haɓaka muryar ku, yana tabbatar da tsabtar muryar.
NA'urori masu DACEWA: Wannan Makirifo mai waya mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto yana sanye da jack 3.5 mm, wanda ya dace da wayowin komai da ruwan iPhone, Android da Windows da ƙarin na'urorin kwamfutar hannu da wayoyin hannu.
YAWAN AMFANI: Wannan ƙaramin microphone na lasifikan kai yana da yawa, dacewa da wasan kwaikwayo, raye-raye da raye-raye, tarurruka, azuzuwa, laccoci, jagororin yawon buɗe ido, tambayoyin waje, rikodin bidiyo da sauran lokuta.