nufa

Lavalier Microphone don Rikodi na iPhone, Makirufo Live don Tattaunawar Bidiyo

Takaitaccen Bayani:

Game da wannan abu

KYAUTA: Lavalier makirufo ya dace da iPhone/iPad don yin rikodin Youtube/tambayoyi/taron bidiyo/Podcasts/dictation.

RAGE RUTU: Wannan ƙirar kapsule ce ta microphone na ƙarfe tare da aikin hana tsangwama mai ƙarfi, yana kawo muku sauti mai tsafta da haske, musamman lokacin da kuka sa kumfa ta iska.

360° Omni-directional Pickup: Ƙwararriyar makirufo mai jagora yana da hankali iri ɗaya daga kowane kusurwoyi, yana ɗaukar sauti daga kowane kwatance, ya zo tare da kebul na mita 1.5.

PLUG & PLAY: Babu baturi ko direbobi da ake buƙata, waɗanda na'urar ke ba da ƙarfi, babu aikace-aikacen da za a girka, kawai toshe ta cikin wayoyin hannu kuma fara rikodi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Don sake haifar da tsayayyen sauti, madaidaiciyar sauti, makirufo tana da amo-tace da soke guntu da aka saka a ciki don yin rikodin bidiyo.Sakamakon haka, makirufo na lavalier mai waya yana rage hayaniyar gefe kuma yana ɗaukar kowace kalma da kuka faɗi.Makirifo kuma yana da ginshiƙin iska wanda ke hana iska ko ƙugiya taba makirufo mai lavalier kuma yana hana hayaniya yin goga akan rigarka.

KYAUTA KYAUTA-ON MIC - Yana auna 0.28kg kawai, ƙaramin makirufo yana da šaukuwa da wuya ba za ku lura da an guntule shi a rigar ku ba.Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙira ta sa makirufo mai lavalier don iPad ba ta da hankali da sauƙin rufewa a ƙarƙashin tufafi don aikace-aikace iri-iri.

Zane mai ɗorewa da kerawa mara iyaka - Gidan aluminum na microphone lavalier don iPhone ya haɗu da ƙira mai ƙarfi tare da ingantaccen kariya daga danshi.Bugu da kari, samfurin ultra-bakin ciki, tsawon na USB mai nauyi mai nauyi har zuwa 1.5m (tsawon kebul na al'ada kuma ana samunsa) yana da tsayi sosai don ba da damar ƙirƙira ku ta gudana kyauta.

Batir batir, toshe-da-wasa - Makirifo mai ɗaukar hoto yana aiki ba tare da kowane baturi ba saboda na'urar rikodi tana ba da ikon toshewa zuwa makirufo.Saboda haka microphone lavalier yana aiki ba tare da batura ba.Don haka duk abin da za ku yi shi ne toshe makirufo don rikodin bidiyo na iPhone a cikin na'urar walƙiya.Komai yana shirye don tafiya.

Lavalier Microphone don Rikodin iPhone, Live Mic02 Lavalier Microphone don Rikodin iPhone, Live Mic03 Lavalier Microphone don Rikodin iPhone, Live Mic04 Lavalier Microphone don Rikodin iPhone, Live Mic05


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana