An ƙera shi don rikodin bidiyo na iPhone da iPad: An ƙera makirufo lavalier mara waya ta ERMAI don na'urorin iOS don tabbatar da dacewa da aiki mafi kyau.
2-Pack: Ba wai kawai ga ƙungiyoyin mutane biyu suna amfani da makirufo lavalier mara waya ta 2 ba a lokaci guda, kuma cikakke ne ga masu ƙirƙira ɗaya waɗanda ke da makirufo mai fa'ida don kiyaye ruwan ƙirƙira yana gudana.
APPLICATIONS KYAUTA: Waɗannan makirufonin sun dace don aikace-aikace iri-iri ciki har da rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo na bidiyo, hira da watsa shirye-shirye kai tsaye, don haka sun dace da masu rubutun ra'ayin yanar gizo, 'yan jarida, malamai, ma'aikatan ofis da ƙari.
Microphones na lavalier mara waya da tsarin da ke goyan bayan cajin USB-C yayin aiki suna da kyau ga masu ƙirƙira waɗanda ke buƙatar yin rikodin na tsawon lokaci.Ta hanyar ba da izini don yin caji yayin da ake amfani da shi, za ka iya cimma rayuwar batir mara iyaka kuma kada ka taɓa damuwa game da ƙarewar wuta yayin rikodi mai mahimmanci.
Tsawon lokacin aikin baturi na wannan makirufo ya sa ya zama abin dogaro kuma mai dacewa ga duk wanda ke buƙatar yin rikodin sauti na tsawon lokaci, ba tare da damuwa game da ƙarewar baturi ba.
Karamin girman wannan makirufo yana sa ya zama mai ɗaukar nauyi da dacewa don ɗauka tare da kai duk inda ka je.Yana iya shiga cikin jaka cikin sauƙi, yana ba ku damar ɗauka tare da ku a kan tafiya.
Da fatan za a lura da waɗannan mahimman abubuwan:
1. Compatibility: Mai karɓar wannan tsarin makirufo mara waya ya dace da na'urorin iOS waɗanda ke da tashar walƙiya.Bai dace da amfani da na'urorin da ke da tashar tashar Type-C ba.
2. Kiran waya da yin hira ta kan layi: Marufonin lavalier mara waya baya goyan bayan kiran waya ko yin hira ta kan layi.An tsara su musamman don dalilai na rikodin bidiyo.
3. Fitar Kiɗa: Makarufan lapel mara waya baya goyan bayan fitowar kiɗa yayin rikodin bidiyo.An yi nufin su kawai don ɗaukar sauti mai inganci yayin rikodin bidiyo.